1 |
นางสาวจิฏติภักษ์ ศรีสุรธีกูล |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
2 |
ดร.พิมพ์ปฏิมา นเรศศิริกุล |
สาขาประวัติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
3 |
ดร.พิมพ์ปฏิมา นเรศศิริกุล |
สาขาประวัติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
4 |
นางสาวกมลลักษณ์ สุวรรณวงศ์ |
มหาวิราชภัฏ พระนคร |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
5 |
นางสาวอธิตยา ธรรมนิยม |
วิทยาลัยปกครองท้องถิ่น สาขาการจัดการการคลัง มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
6 |
นางสาววรดา แถนสีแสง |
วิทยาลัยการปกครองท้องถิ่น สาขาการจัดการการคลัง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
7 |
นางสาวปาริชาต ยลถนอม |
วิทยาลัยปกครองท้องถิ่น สาขาการจัดการการคลัง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
8 |
นายกิตติกานต์ สงวนธรรม |
สาขาคอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาษตร์อุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
9 |
นางสาวณัฐสิณีนันท์ เมธากาญจนา |
เอ็นเอ แคลเทคโนโลยี จำกัด |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
10 |
นางรดาศา เนตรแสงสี |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
11 |
นายธวัชชัย ชาติตำนาญ |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ มทร.พระนคร(ศูนย์พระนครเหนือ) |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
12 |
นางสาวทัศนีย์ มณีกอบกุลวงศ์ |
AITM KU |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
13 |
นายนันทวัฒน์ ภัทรกรนันท์ |
มหาวิทยาลัยศิลปากร |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
14 |
ผศ.วิชัย พรมาลัยรุ่งเรือง |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
15 |
ดร.ณภัทร นาคสวัสดิ์ |
มหาวิทยาลัยราชภัฎสุราษฎร์ธานี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
16 |
นายพินิจพงศ์ สริชัย สริชัย |
ภาควิชาจุลชีววิทยา คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
17 |
นางสาววิริยาภรณ์ ไชยเสนา |
มหาวิทยาลัยขอนแก่น วิทยาลัยการปกครองท้องถิ่น |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
18 |
นางสาวพิชชานันท์ เธียรทองอินทร์ |
คณะแพทย์แผนไทยและแพทย์ทางเลือก |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
19 |
ดร.สันติศักดิ์ กองสุทธิ์ใจ |
- |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
20 |
นางกรมรี แพงดี |
โรงพยาบาลศรีสงคราม จังหวัดนครพนม |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
21 |
นางสาวสมิทธ์ชาต์ พุมมา |
มหาวิทยาลัยทักษิณ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
22 |
นางสาวกนกพร เจริญสืบสกุล |
kanokporn Charoensuabsakul |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
23 |
นางสาวธิดาภรณ์ ศรีฟ้า |
องค์การส่งเสริมกิจการโคนมแห่งประเทศไทย |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
24 |
ผศ.ดร.วรรณา สายแก้ว |
สาขาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
25 |
นายภูริพัฒน์ แก้วตาธนวัฒนา |
คณะนิเทศศ าสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
26 |
นางศศินิภา ศรีกัลยานิวาท |
มหาวิทยาลับราชภัฏพิบูลสงคราม |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
27 |
นางสาวนฤมล แก้วซิ้ม |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
28 |
ดร.วราวุฒิ เรืองบุตร |
คณะครุศาสตร์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
29 |
นางสาวปารีญา ราพา |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
30 |
นายภาสกร นุ่มโสภา |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
31 |
นางปิยะลักษณ์ วงค์แสงน้อย |
โรงพยาบาลศรีสงคราม |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
32 |
ดร.จีรนาถ ภูริเศวตกำจร |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
33 |
นายนิพนธ์ วิลุน |
โรงเรียนบ้านหนองเต่า |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
34 |
นายYangyang Cui Cui |
Business |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
35 |
นายชาญชัย อรรคผาติ |
คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร มหาวิทยาลัยศิลปากร |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
36 |
นายนพดล แสงอ่อน |
มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
37 |
นายพัทธนนท์ บุญเลิศ |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
38 |
นายสิงหวัฒน์ ผลจริต |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
39 |
นางสาวดลชนก รัตนบุญทา |
มหาวิทยาลัยราชภัฏชัยภูมิ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
40 |
นางสาวจารุพร ดวงศรี |
คณะสาธาณณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
41 |
นางสาววรรณวิษา บุตรแก้ว |
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
42 |
นายพระ สุชาติ สุชาโต ซุ่นสุย |
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์วิทยา เขตปัตตานี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
43 |
นายป้อ บุญรอด |
สถานกีฬาและสขภาพ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
44 |
นายจเร เถื่อนพวงแก้ว |
คณะนิเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
45 |
ดร.ปิยะวรรณ คุ้มญาติ |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา ตาก |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
46 |
นายพระประสิทธิ์ (โชติโก) พุทธพรหมศรี |
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
47 |
นางสาวณัฏฐธิดา จินวิเศษ |
มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
48 |
นางสาวณัฏฐธิดา จินวิเศษ |
มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
เข้าร่วมประชุม |
49 |
นายนพดล คำพิทักษ์ |
รพ.ชัยภูมิรวมแพทย์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
50 |
นางสาวศันศนีย์ หิรัญจันทร์ |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
51 |
นายสันดุสิทธิ์ บริวงษ์ตระกูล |
คณะนิเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
52 |
นายชินพรรธน์ ธนพงษ์วัฒน์ |
นิสิต ป.โท มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
53 |
นางสาวศรัณยา ศิริวัฒนะกูล |
มหาวิทยาลัยศรีปทุม |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
54 |
นางสาวสุทธิษา เพ็ญศรี |
มหาวิทยาลัยหาดใหญ่ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
55 |
นางสาวกมลชนก เดชสุวรรณ |
มหาวิทยาลัยราชมงคลตะวันออก วิทยาเขต จักรพงษภูวนารถ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
56 |
นายรัฐชัย เรืองผดุง |
สังกัด โครงการปริญญาโทสำหรับผู้บริหาร คณะบริหารธุรกิจ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
57 |
นายพสิสฐ์ ทองมิตร |
หจก.ร่วมมิตรฟาร์ม |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
58 |
นางสาวชนัญญา มาพุทธ |
มหาวิทยาลัยบูรพา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
59 |
นางสาวกัญญา รอบแคว้น |
โรงเรียนมหรรณพาราม |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
60 |
นางสาวสุรีย์ฉาย ห่อไธสง |
มหาวิทยาลัยศรีปทุมวิทยาเขตขอนแก่น |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
61 |
นางสาวสุพิชชา โฆษิตเวชสกุล |
ภาควิชาคหกรรมศาสตร์ คณะเกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
62 |
นางสาวมณัษนันท์ มัคคะรม |
สำนักบริหารและพํฒนาวิชาการ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
63 |
นายชัยวัฒน์ เหลาเพ็ง |
คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
64 |
นายเทิดทูล หูตาชัย |
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
65 |
นางสาวฎาฐิณี นิวาสประกฤติ |
มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
66 |
นางสาวทัศนียา ธรรมสรางกูร |
หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
67 |
นายอรรถพันธ์ พุฒเกิด |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
68 |
ผศ.ดร.อรวรรณ นิ่มตลถง |
มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
69 |
นางสาวสิริพร คานภู่ |
มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
70 |
นางสาวปริศนา ยนจอหอ |
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
71 |
นางสาวกมลกัลย์ สตารัตน์ |
มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
72 |
นายภควัต บ่างสมบูรณ์ |
โรงเรียนศีลาจารพิพัฒน์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
73 |
นางชลลดา ทอนเสาร์ |
คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
74 |
นางสาวกชมน อินทร์บัว |
วิทยาลัยการแพทย์แผนตะวันออก |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
75 |
นางสาวกชมน อินทร์บัว |
วิทยาลัยการแพทย์แผนตะวันออก |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
76 |
นางสาวนฤมล แก้วซิ้ม |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
77 |
นางสาวทัศนีย์ สุวรรณโชติ |
วิทยาลัยการสาธารณสุขสิรินธร จังหวัดพิษณุโลก |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
78 |
นายอนุชา พุ่มดอกไม้ |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
79 |
นางสาวนภา บุญมา |
วิทยาลัยการแพทย์แผนตะวันออก มหาวิทยาลัยรังสิต |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
80 |
นายอนันต์ นวลใหม่ |
มหาวิทยาลัยราชภัฏลพบุรี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
81 |
นางสาวสุวรรณา บุญมาก |
ม.ราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
82 |
ดร.นิสา ร่มส้มซ่า |
คณะวิทยาศาสตร์และศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
83 |
นางสาวปติณญา เหลือสุข |
มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ม |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
84 |
ดร.ภรณ์ทิพย์ ชัยสว่าง |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
85 |
นายภัทราวุธ จันทร์นุ่ม |
คณะเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
86 |
นางสัจจาภรณ์ แสนคำ |
มหาวิทยาลัยนานาชาติเอเชีย-แปซิฟิก |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
87 |
นายพัทธดนย์ มหาโยธี |
มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
88 |
ผศ.ดร.ฉัตรวรัญช์ องคสิงห |
มหาวิทยาลัยรังสิต |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
89 |
ดร.ศรสิทธิ์ จิรังดา |
กลุ่มงานเทคนิคการแพทย์และพยาธิวิทยาคลินิก รพ.สระบุรี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
90 |
นางปาลภัสสร์ ภู่สากล |
โรงเรียนเทศบาลแหลมฉบัง 1 |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
91 |
ดร.อรอุมา จันทร์เสถียร |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
92 |
ผศ.ดร.ผดุง เพชรสุข |
คณะศึกษาศาสตร์และศิลปศาสตร์ วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
93 |
นายภาณุวัฒน์ วรรัมย์ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
94 |
นางสาววันฉัตร โสฬส |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
95 |
นางสาวณัฏฐิณี สังขวรรณ |
ร.ร.สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
96 |
นายรัชตะ รอสูงเนิน |
คณะสาธารณสุขศาสตร์และเทคโนโลยีสุขภาพ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
97 |
นายพงษ์กฤษฎิ์ พละเลิศ |
คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
98 |
นางสาวสุดารัตน์ นามวิจิตร |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
99 |
นายณัฐภณ สุเมธอธิคม |
คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
100 |
นางสาวนิพาวรรณ์ แสงพรม |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
101 |
นายธวัชชัย พวงเกตุ |
โรงเรียนบ้านบะใหญ่ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
102 |
ผศ.ธวัชชัย เอกสันติ |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
103 |
นางสาวศุภสุตา ด้วงรักษา |
วิทยาศาสตร์สาธารณสุข จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
104 |
นายอนุวัฒน์ บุตรทองทิม |
มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
105 |
นางสาวลัดดาวัลย์ พะวร |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
106 |
นางสาวบุญรษากุล บุญเรืองรอด |
มหาวิทยาลัยราชภัฎเทพสตรี ลพบุรี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
107 |
นายประวิทย์ ทองไชย |
ม.บูรพา |
เข้าร่วมประชุม |
108 |
นายตรียพล โฉมไสว |
นักศึกษาปริญญาเอก |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
109 |
นางสาวธารีฉัตร ศรีซุย |
โรงเรียนบ้านเขวา |
เข้าร่วมประชุม |
110 |
นายเรืองกิตติ สามารถ |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
111 |
ดร.กานต์สุดา วันจันทึก |
ภาควิชาคหกรรมศาสตร์ คณะเกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
เข้าร่วมประชุม |
112 |
นางสาวเกศแก้ว คงคล้าย |
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
113 |
นายวีรภัทร ศุภรสิงห์ |
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
114 |
นางสาวนพวรรณ ถนอมพันธ์ |
มหาวิทยาลัยราชภัฏชัยภูมิ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
115 |
นางสาวอภิญญา โนบันเทา |
มหาวิทยาลัยราชภัฏชัยภูมิ |
เข้าร่วมประชุม |
116 |
นายภรัณยู บุญริ้ว |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
117 |
นางสาวนพวรรณ ถนอมพันธ์ |
มหาวิทยาลัยราชภัฏชัยภูมิ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
118 |
นางสาวนิตยา พงษ์พัง |
มหาวิทยาลัยราชภัฏชัยภูมิ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
119 |
นางสาวสกุลรัตน์ ใจดี |
มหาวิทยาลัยราชภัฏชัยภูมิ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
120 |
นางสาวอภิญญา โนบันเทา |
มหาวิทยาลัยราชภัฏชัยภูมิ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
121 |
นางสาวโสรยา ระหารนอก |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
122 |
นายวาทการ มูลไชยสุข |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน วิทยาเขตสุรินทร์ |
เข้าร่วมประชุม |
123 |
นายวาทการ มูลไชยสุข |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน วิทยาเขตสุรินทร์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
124 |
นางสาวปรีญาพร สันติวานิช |
คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
125 |
นางสาวศิริลักษณ์ สุธรรม |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
126 |
นายกิติศักดิ์ ชลคีรี |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
127 |
นางชลลดา ทอนเสาร์ |
คณะแพทยศาสต์ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม |
เข้าร่วมประชุม |
128 |
นายธนาคาร เสถียรพูนสุข |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
129 |
นางชลลดา ทอนเสาร์ |
คณะแพทยศาสต์ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
130 |
นางสาวธารีฉัตร ศรีซุย |
มหาวิทยาลัยราชภัฏชัยภูมิ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
131 |
นางสุนันทา ยมหล้า |
มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
132 |
นางณณิชากร กล้องแก้ว |
คณะบริหารธุรกิจ วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
133 |
นางสาวจิราวรรณ ทรงพระ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
134 |
นางสาวสิวลี เหลื่อมอุไร |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
135 |
นางสาวมนทิพย์ ทันกระโทก |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
136 |
นางสาวอนุศรา วงศ์เพ็ญ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
137 |
นางสาวธัญลักษณ์ วงษ์ทวี |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
138 |
นางสุพรรษา จันทา |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
139 |
นางสาวจันทร์เพ็ญ ดอกไม้ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
140 |
นายศุภชัย ราษฎร์เหนือ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
141 |
นางสาวดวงใจ พั้วทา |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
142 |
นางสาววิริญจ์ พุทธรักษา |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
143 |
นางสาวสราญลักษณ์ บุญรักษา |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
144 |
ดร.วรฉาย ทองคำ |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
145 |
นางสาวศิริญา นิลภูผา |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
146 |
นายทศพล สิรัมย์ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
147 |
นางสาวฉัตรรวินท์ ไกรเทพ |
คณะเทคนิคการแพทย์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
148 |
นางสาวมัตนา ทำสะอาด |
คณะสาธารณสุขศาสตร์และเทคโนโลยีสุขภาพ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
149 |
นางสาวจตุพร รักบำรุง รักบำรุง |
ภาควิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
150 |
นางสาวยุพดี ทองโคตร |
สำนักอธิการบดี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
151 |
นายณัชญ์พิสิษฐ์ สาระลัย |
โรงเรียนงัวบาวิทยาคม |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
152 |
นายปรเมศวร์ อ่อนน้อม |
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
153 |
นางสุพรรษา จันทา |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
154 |
นายฐิติมา บุญเพ็ง |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
155 |
นางสาวฐิติมา บุญเพ็ง |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
156 |
นางสาวฐิติมา บุญเพ็ง |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
157 |
นางสาวฐิติมา บุญเพ็ง |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
158 |
นางสาวศิริรัตน์ พักปากน้ำ |
สาขาชีววิทยา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
159 |
นางสาวอาทิตยา เลี้ยงวัฒนหิรัญ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
160 |
นายดนัย โชติแสง |
คณะนิเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
161 |
นายณัฐพงษ์ วัจนะภูมิ |
มหาวิทยาลัยบูรพา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
162 |
นายนนทนันท์ เพิ่มขึ้น |
โรงเรียนบัวขาว |
เข้าร่วมประชุม |
163 |
นางคณภร นิลโสม |
โรงเรียนบัวขาว |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
164 |
นางพรพรรณ ปิ่นเงิน |
วิทยาลัยเทคโนโลยีสยาม |
เข้าร่วมประชุม |
165 |
นางพรพรรณ ปิ่นเงิน |
วิทยาลัยเทคโนโลยีสยาม |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
166 |
นางสาวชัญญากานต์ โกกะพันธ์ |
ชัญญากานต์ โกกะพันธ์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
167 |
นางสาวสุกาญดา อยู่สังข์ |
วิทยาลัยเทคโนโลยีสยาม |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
168 |
นางสาวเสาวภา ชูวา |
โรงพยาบาลกลาง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
169 |
นางสาวพัชธาภรณ์ บุญแสน |
มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
170 |
นางสาวกนกอร ใจบุญ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
171 |
นายประธาน ขรรค์เจนการ |
โรงเรียนพลอยจาตุรจินดา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
172 |
นางสุปราณี แช่มเมืองปัก |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
173 |
นายธราธิป เลิศชิรพันธ์ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
174 |
นางสาวติญากร อุตฤทธิ์ |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
175 |
นางสาวอรทัย ขวาซุย |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
176 |
นางสาวณัฏฐ์นรี ละม้ายแข |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
177 |
นางสาวรุ่งนภา น่วมน้อย |
นักศึกษาปริญญาโท คณะศึกษาศาสตร์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
178 |
นางมุกดาพรรณ พรธรรมคุณ |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
179 |
นางพรทิพย์ เทียบกลาง |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
180 |
นางสาววารุณี เตชะ |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
181 |
นางสาวกนกวรรณ สมีดี |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
182 |
นางสาวเบญจมาศ พึ่งน้ำ |
นักศึกษาปริญญาโท มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
183 |
นางศิริเพ็ญ บุญยืน |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
184 |
นางสาวสรินนา ศรีเมือง |
นักศึกษาปริญญาโท มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
185 |
นางสาวพรสิริ ลีแสน |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
186 |
นางพนารัตน์ วิทยอนันต์ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
187 |
นายเอกวีร์ บุญยืน |
วิทยาลัยนคราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
188 |
นางสาวจุฑารัตน์ นาคมาลี |
นักศึกษาปริญญาโท มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
189 |
นายกิตติ์โภคิน ธนยศจินดารัชต์ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
190 |
นายว่าที่ร้อยตรี อัษฎาวุฒิ ปัดมะลิด |
นักศึกษาปริญญาโท มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
191 |
นายสุดตา ชูรัตน์ |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
192 |
นางสาวกานต์พิชชา ดาทอง |
นักศึกษาปริญญาโท มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมประชุม |
193 |
นางสาวกานต์พิชชา ดาทอง |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมประชุม |
194 |
นางสาวกานต์พิชชา ดาทอง |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
195 |
นางสาววรรณิศา จันทร์เสียงเย็น |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
196 |
นางสาวพัชรี ปัดชาพงษ์ |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
197 |
นางสาวเมทิตา ชัยมา |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
198 |
นางสาวพิชญานิน วาสะศิริ |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
199 |
นางสาวรวีวรรณ ภู่ประดิษฐ์ |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
200 |
นางสาววราทิพย์ ศรีอ่ำอ่วม |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
201 |
นางสาวธัญญารัตน์ ศรีชมชื่น |
นักศึกษาปริญญาโท มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมประชุม |
202 |
นางสาวธัญญารัตน์ ศรีชมชื่น |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
203 |
นางสาวเสาวภา ชูวา |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
204 |
นายธิวากร โมฆรัตน์ |
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
205 |
นายวีรชัย เฉิดฉาย |
นักศึกษาปริญญาโท มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
206 |
นางสาวธีรนุช เหมพันธ์ |
มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
207 |
นางสาวภัทริน โพธิ์มั่น |
เทศบาลตำบลกลางดง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
208 |
นายธนากร วิจิตรานนท์ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
209 |
นางสาวพิมลพรรณ พงษ์สุวรรณ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
210 |
นางสาวชยชนก จันทวงษ์ |
มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
211 |
นายพงศ์กฤษฏิ์ พละเลิศ |
คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
212 |
นางสาวอภิญญา บุณยเกียรติ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
213 |
นางสาวจัตุพร แปวไธสง |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 32 |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
214 |
นายสุธิพงษ์ พลหาร |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
215 |
นางสาวจัตุพร แปวไธสง |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
216 |
นางบำเพ็ญ ไทยสะเทือน |
กศน.อำเภอเมืองนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
217 |
นายภูนรินทร์ สีกุด |
รพ.สต.ศีรษะละเลิง |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
218 |
นางบำเพ็ญ ไทยสะเทือน |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
219 |
นางบำเพ็ญ ไทยสะเทือน |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
220 |
นายอธิวัฒน์ เปรมไธสง |
วสส สิรินธร จังหวัดพิษณุโลก |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
221 |
นางสมพร ทรงจอหอ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
222 |
นางสาวฉวีวรรณ มีเงิน |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
223 |
นางสาวสุพัตรา หารัญดา |
มหาวิทยาลัยศรีปทุม วิทยาเขตขอนแก่น |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
224 |
นางสาวสุวารี เขียวคำ |
สำนักบริหารและพัฒนาวิชาการ |
เข้าร่วมประชุม |
225 |
นายธีระยุทธ คงแสงธรรม |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
226 |
นางสาววิภาวรรณ วาเสนัง |
คณะเทคนิคการแพทย์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
227 |
นางสาวจิตรา อยู่ผ่อง |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
เข้าร่วมประชุม |
228 |
นางสาวจิตรา อยู่ผ่อง |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
229 |
นางสาวกุลวดี เมธานุชิต |
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
230 |
นางสาวทัศนีย์ เสียงอ่อน |
มหวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
231 |
นางสาวพจนีย์ ขำชาลี |
มหาวิทยาลัยราชภัฎชัยภูมิ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
232 |
นายคณวร สัญญะ |
มหาวิทยาลัยราชภัฎชัยภูมิ |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
233 |
นางสาวชมภูนุช ศรีสุข |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
234 |
นายวิชิต ภูขุมดิน |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
235 |
นางสาวพรพรรณ พรมโต |
รร. มหฤทัยคริสเตียน |
เข้าร่วมประชุม |
236 |
นายน้อย มีทอง |
โรงเรียนบ้านบัวบก |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
237 |
นางบำเพ็ญ ไทยสะเทือน |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
238 |
นางสาวมัลลิกา ภิรมย์บุญ |
คณะเทคนิคการแพทย์ สาขากายภาพบำบัด |
เข้าร่วมนำเสนอผลงานระดับชาติ |
239 |
นางสาวพัชชาพร พลนะ |
- |
เข้าร่วมประชุม |
240 |
นางบำเพ็ญ ไทยสะเทือน |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
241 |
นายจักรกฤษณ์ ยิ้มแฉ่ง |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร |
เข้าร่วมประชุม |
242 |
รศ.ประสงค์ ก้านแก้ว |
คณะวิศว.มทร.พระนคร |
เข้าร่วมประชุม |
243 |
นางสาวปัทมา อุยะวาปี |
โรงเรียนบ้านหนองแขมอีโล |
เข้าร่วมประชุม |
244 |
นางอทิตตยา เชิดพานิชย์ |
โรงเรียนเทศบาลตำบลแวงน้อย |
เข้าร่วมประชุม |
245 |
นางบุญเพ็ง ปิยะนารถ |
เทศบาลตำบลแวงน้อย |
เข้าร่วมประชุม |
246 |
นางสาวชลดา ปิ่นวิเศษ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
247 |
นายมนตรี หมื่นรัตน์ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
248 |
นางปิยะนุช อ่อนตา |
โรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
เข้าร่วมประชุม |
249 |
นายธราดล พรหมชาติ |
โรงเรียนสุเหร่าบางกะสี |
เข้าร่วมประชุม |
250 |
นางนิภาวรรณ ศิริบูรณ์ |
โรงเรียนบ้านนาวัง |
เข้าร่วมประชุม |
251 |
นางกมลรัตน์ ผิวเหลือง |
สพป.เลย เขต 3 |
เข้าร่วมประชุม |
252 |
นางสาววัชราภรณ์ สุวรรณประทีป |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
253 |
นางรัชนีย์ โกฎกลางดอน |
โรงเรียนประชารัฐพัฒนาการ |
เข้าร่วมประชุม |
254 |
นางสาวสุดารัตน์ พูลสุข |
โรงเรียนพอกพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
เข้าร่วมประชุม |
255 |
นางสาวณัฐพัชญ์ ปฐมพรผโลทัย |
โรงเรียนบ้านห้วยสำราญ |
เข้าร่วมประชุม |
256 |
นางสาวเพลินจิต ชุมสุข |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม |
เข้าร่วมประชุม |
257 |
นายสรศักดิ์ ตันติปัญญาเทพ |
โรงเรียนบ้านโคกหม้อ |
เข้าร่วมประชุม |
258 |
นายดิษธัสต์ พรหมโชคศิริกุล |
โรงเรียนคณะราษฎรบำรุงปทุมธานี |
เข้าร่วมประชุม |
259 |
นางกัณฐมณี ขามธาตุ |
รร.เตรียมปริญญานุสรณ์ |
เข้าร่วมประชุม |
260 |
นางกัณฐมณี ขามธาตุ |
รร.เตรียมปริญญานุสรณ์ |
เข้าร่วมประชุม |
261 |
นางสาวกฤษณา ไพดี |
โรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม 04 ในพระอุปถัมภ์ |
เข้าร่วมประชุม |
262 |
นางสุนันทา แก้วอุ่นเรือน |
โรงเรียนวัดบ้านปลัดปุ๊ก |
เข้าร่วมประชุม |
263 |
นายจักรวาล ธรรมวะรีย์ |
โรงเรียนบ้านกะแอก |
เข้าร่วมประชุม |
264 |
นางสาวรินดา พงค์นะภา |
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น |
เข้าร่วมประชุม |
265 |
นางสาวพลอยไพลิน ไชยรักษ์ |
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น |
เข้าร่วมประชุม |
266 |
นางนันทิวา ทองพุฒิ |
โรงเรียนบ้านโคก |
เข้าร่วมประชุม |
267 |
นายศักดิ์ดา คำมุงคุณ |
โรงเรียนบ้านชะโนด 2 |
เข้าร่วมประชุม |
268 |
นายเมธากฤษ สมบังใด |
โรงเรียนบ้านหัวช้าง |
เข้าร่วมประชุม |
269 |
นายประจักษ์ ปาปะเก |
โรงเรียนเรืองทองสามัคคี |
เข้าร่วมประชุม |
270 |
นางวรรณภา ปาปะเก |
โรงเรียนวัดห้วยหวายหนองเติ่นพัฒนา |
เข้าร่วมประชุม |
271 |
นางพินทอง เทกระโทก |
โรงเรียนบ้านโคกสำราญหินลาดพัฒนา |
เข้าร่วมประชุม |
272 |
นายมนตรี ดวงนิล |
โรงเรียนวัดน้ำไหล |
เข้าร่วมประชุม |
273 |
นางสมจิต แพนดี |
โรงเรียนบ้านหนองมันปลา "กุศลสามัคคีวิทยา" |
เข้าร่วมประชุม |
274 |
นางกาญจนารัตน์ ศรีณรงค์ |
โรงเรียนบ้านสะเดา(สามัคคีวิทยา) |
เข้าร่วมประชุม |
275 |
นายสิงหนาท ศรีณรงค์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกว่าน |
เข้าร่วมประชุม |
276 |
นายชัชวาลย์ ประทุมสินธุ์ |
โรงเรียนกลันทาพิทยาคม |
เข้าร่วมประชุม |
277 |
นางสาวเครือวรรณ เค้าโพธิ์ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
278 |
นายณัฐพงศ์ มะลิงาม |
โรงเรียนบ้านโคกสิงห์ |
เข้าร่วมประชุม |
279 |
นางชุติมา ทิพวาที |
โรงเรียนพระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี) |
เข้าร่วมประชุม |
280 |
นางกัลยา ราษเจริญ |
อบต.ผักไหม |
เข้าร่วมประชุม |
281 |
นางกัลยา ราษเจริญ |
อบต.ผักไหม |
เข้าร่วมประชุม |
282 |
นายเชาววัช ด่านสมบูรณ์ |
โรงเรียนบ้านโคกเพ็ก |
เข้าร่วมประชุม |
283 |
นางสาวศศิธร แช่มเทศ |
รร.บ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) |
เข้าร่วมประชุม |
284 |
นางสาวปริญาภรณ์ ลำบาล |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
285 |
นายกฤษณพงศ์ สืบค้า |
โรงเรียนบ้านสัมฤทธิ์ |
เข้าร่วมประชุม |
286 |
นางรุ่งนภา บุญมณี |
โรงเรียนบ้านเขาปูน |
เข้าร่วมประชุม |
287 |
นางกาญจนา ชูนาวา |
โรงเรียนวัดกาฬสินธุ์ |
เข้าร่วมประชุม |
288 |
นางพิชญาภา ศรีหริ่ง |
รร.บ้านกุดผึ้ง |
เข้าร่วมประชุม |
289 |
นายเดชา ป่ารั่นทม |
โรงเรียนบึงไทรพิทยาคม |
เข้าร่วมประชุม |
290 |
นางมณีญา เชื้อบริหาร |
ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านนาผือ |
เข้าร่วมประชุม |
291 |
นายชัยณรงค์ ทังเฮียง |
โรงเรียนบ้านสวนผึ้ง |
เข้าร่วมประชุม |
292 |
นายชัยณรงค์ ทังเฮียง |
โรงเรียนบ้านสวนผึ้ง |
เข้าร่วมประชุม |
293 |
นางสาวสุนันทา แก้วสว่าง |
โรงเรียนบ้านหนองรี |
เข้าร่วมประชุม |
294 |
นางสาวสุดารัตน์ เอี๊ยะแหวด |
โรงเรียนพรหมานุสรณ์ จ. เพชรบุรี |
เข้าร่วมประชุม |
295 |
นายปิยะพงษ์ นิลเถื่อน |
โรงเรียนหัวหิน |
เข้าร่วมประชุม |
296 |
นางวันวิสาข์ รื่นบันเทิง |
โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) |
เข้าร่วมประชุม |
297 |
นางสาววิรการ เกิดแก้ว |
โรงเรียนวัดดอนผิงแดด(ผลสิริราษฎร์รังสรรค์) |
เข้าร่วมประชุม |
298 |
นางสาววัลลียา ภู่ระหงษ์ |
โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) |
เข้าร่วมประชุม |
299 |
นางสาวสุภาพร ปานหอม |
ร.ร.วัดถ้ำรงค์(ผ่านผดุง) |
เข้าร่วมประชุม |
300 |
นางเจนจิรา อ้อยแดง |
โรงเรียนชาวไร่ |
เข้าร่วมประชุม |
301 |
นางสาวณัฐสรัลพร อดิศิริอิทธิกร |
โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) |
เข้าร่วมประชุม |
302 |
นางสุภาวรรณ เทียมถม |
รร.นิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร(พิบูลย์สงเคราะห์๑) |
เข้าร่วมประชุม |
303 |
นางสาวศรินญา อุทัยทอง |
รร.บ้านบางเจริญ |
เข้าร่วมประชุม |
304 |
นางสุภาวรรณ เทียมถม |
รร.นิคมสร้างตนเองเขื่อนเพชร(พิบูลย์สงเคราะห์๑) |
เข้าร่วมประชุม |
305 |
นางสาวมัณฑนา อังกุล |
บ้านหนองหญ้าปล้อง(อุดมวนา) |
เข้าร่วมประชุม |
306 |
นางธนภรณ์ แสงกระจ่าง |
โรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส |
เข้าร่วมประชุม |
307 |
นางสาวนิกัญญา หอมรื่น |
เทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส |
เข้าร่วมประชุม |
308 |
นางนลินรัตน์ ธีรเกียรติปภาดา |
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลเมืองนครพนม(ยงใจยุทธ) |
เข้าร่วมประชุม |
309 |
นางธัญญาลักษณ์ ฉิมเพชร |
โรงเรียนวัดบ่อบุญ |
เข้าร่วมประชุม |
310 |
นางเพชรรัตน์ ศรีสุขใส |
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดพระทรง(สุทธิวิเทศอุปถัมภ์) |
เข้าร่วมประชุม |
311 |
นางสาวศิริลักษณ์ โพธิ์สุวรรณ |
โรงเรียนบ้านทองอินทร์ |
เข้าร่วมประชุม |
312 |
นางสุนันทา ปักษาสวย |
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) |
เข้าร่วมประชุม |
313 |
นางสาวติมาภรณ์ แซ่เล้า |
โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี |
เข้าร่วมประชุม |
314 |
นางสาวภัทราภรณ์ พงษ์ภู่ |
โรงเรียนถาวรานุกูล |
เข้าร่วมประชุม |
315 |
นางสาวอัญชลี สนพลาย |
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าปล้อง(อุดมวนา) |
เข้าร่วมประชุม |
316 |
นางสาธินี นาคสุข |
โรงเรียนบ้านท่าแร้ง (สหราษฎร์) |
เข้าร่วมประชุม |
317 |
นางสาวนภัสนันต์ ฆังคัสสะ |
สพป.เพชรบุรี เขต 1 |
เข้าร่วมประชุม |
318 |
นางสาวลัดดา เอี่ยมมั่น |
โรงเรียนหนองชุมแสงวิทยา |
เข้าร่วมประชุม |
319 |
นายเลิศดนัย บารมี |
โรงเรียนอนุบาลนครปฐม |
เข้าร่วมประชุม |
320 |
นางสุนันทา ปักษาสวย |
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) |
เข้าร่วมประชุม |
321 |
นางสาวทิพวัลย์ หลายภา |
โรงเรียนบ้านกระทุ่มล้ม |
เข้าร่วมประชุม |
322 |
นางสาวทิพวัลย์ หลายภา |
โรงเรียนบ้านกระทุ่มล้ม |
เข้าร่วมประชุม |
323 |
นางสาววารุณี ดวงประทีป |
โรงเรียนวัดบ้านสวายสอ |
เข้าร่วมประชุม |
324 |
นางสาวกรรณิการ์ มะโนมั่น |
รร.วัดบางหลวง |
เข้าร่วมประชุม |
325 |
นางสาวสุภาภรณ์ สุวาท |
โรงเรียนบ้านไผ่หลวง |
เข้าร่วมประชุม |
326 |
นางสาวอิสราภรณ์ เกียรติคงนนท์ |
โรงเรียนศรีวิชัยวิทยา |
เข้าร่วมประชุม |
327 |
นางสาวชบาไพร วิเศษชาติ |
ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านนาทุ่ง |
เข้าร่วมประชุม |
328 |
นายน้อย มีทอง |
โรงเรียนบ้านบัวบก |
เข้าร่วมประชุม |
329 |
นางผุสดี ฉีดเสน |
โรงเรียนบ้านอู่ตะเภา |
เข้าร่วมประชุม |
330 |
นายธวัชชัย ฉีดเสน |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
เข้าร่วมประชุม |
331 |
นายพงศ์พันธ์ ใหญ่โคกกรวด |
กศน.อำเภอสีคิ้ว |
เข้าร่วมประชุม |
332 |
นางอรอุมา ทลิกรรณ์ |
โรงเรียนวัดโทเอก |
เข้าร่วมประชุม |
333 |
นายจรินทร์ ชูนาวา |
โรงเรียนวัดกาฬสินธุ์ |
เข้าร่วมประชุม |
334 |
นายศุภวิทย์ วชิรวรรณ |
โรงเรียนบ้านทุ่งกรวด |
เข้าร่วมประชุม |
335 |
นางโศรดา เปลี่ยนจันทร์ |
โรงเรียนรีสอร์ทอนุบาลทุ่งสง |
เข้าร่วมประชุม |
336 |
นางโศรดา เปลี่ยนจันทร์ |
โรงเรียนรีสอร์ทอนุบาลทุ่งสง |
เข้าร่วมประชุม |
337 |
นางโศรดา เปลี่ยนจันทร์ |
โรงเรียนรีสอร์ทอนุบาลทุ่งสง |
เข้าร่วมประชุม |
338 |
นายสักการียา บินรัตแก้ว |
โรงเรียนบ้านนนท์ |
เข้าร่วมประชุม |
339 |
นางอรอุมา ทลิกรรณ์ |
โรงเรียนวัดโทเอก |
เข้าร่วมประชุม |
340 |
นางสุพรรณษา คงตั้ง |
โรงเรียนวัดรัตนาราม |
เข้าร่วมประชุม |
341 |
นางสาวภัทธาวดี ชาวริม |
โรงเรียนบ้านกระทุ่มล้ม |
เข้าร่วมประชุม |
342 |
นางสาวนุศรา พิงขุนทด |
คณะศึกษาศาสตร์ |
เข้าร่วมประชุม |
343 |
นางสาวยุวดี ประทุมทอง |
คณะศึกษาศาสตร์ |
เข้าร่วมประชุม |
344 |
นางสาวปฏิมาภรณ์ วุฒิแสน |
คณะศึกษาศาสตร์ |
เข้าร่วมประชุม |
345 |
นางสาวปฏิมาภรณ์ วุฒิแสน |
คณะศึกษาศาสตร์ |
เข้าร่วมประชุม |
346 |
นายกันตพิชญ์ แก้วเกตุ |
คณะศึกษาศาสตร์ วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
347 |
นายชัชวาล ม่วงพรวน |
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิต |
เข้าร่วมประชุม |
348 |
นางสาวกมลชนก ปิ่นแก้ว |
ไม่มี |
เข้าร่วมประชุม |
349 |
นายอนุรักษ์ ทองทัศน์ |
โรงเรียนบ้านโนนทอง |
เข้าร่วมประชุม |
350 |
นายปิยณัฐ ขวัญชัยรัตนภูมิ |
วิทยาลัยนครราชสีมา |
เข้าร่วมประชุม |
351 |
นายJsjsnsmh Jsnsnsm Jsnsnsm |
HHH |
เข้าร่วมประชุม |